स्व.बाळासाहेब ठाकरे यांच्या जयंतीनिमित्त  उमरीबाजार व मांडवी येथील रुग्णांना फळे व बिस्किट वाटप

किनवट/आनंद भालेराव

हिंदुहृदयसम्राट स्व.बाळासाहेब ठाकरे यांच्या जयंतीनिमित्त सचिनभाऊ नाईक यांच्या मार्गदर्शनाखाली उमरीबाजार व मांडवी येथील रुग्णालयात जाऊन रुग्णांना फळे व बिस्किट वाटप करण्यात आले.

या प्रसंगी अविनाश नाईक.सुनील राठोड सर्कल प्रमुख मांडवी.राजेश राठोड कोठारी. रघुनाथ चट्टेकर तालुका उपप्रमुख.राजदीप भोसले.निलेश चव्हाण.जोतिबा मंदलवार.सतीश पवार. मिलिंद कांबळे .सुरेश पवार.मारोती बाईस्कर.पिलेवाड भाऊ व अरविंद भाऊ जाधव व सर्व शिवसैनिक कार्यकर्ते उपस्थित होते.

Social share
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
Anand Bhalerao (Editor in Chief) 9421585350. सूचना -- या इंटरनेट न्युज चॅनेल तथा ऑनलाईन वेब पोर्टलमध्ये प्रसिध्द झालेल्या बातम्या आणि लेखा मधून व्यक्त झालेल्या मताशी संपादक/संचालक सहमत असतीलच असे नाही.