kinwat today news

हरवलेल्या मुलीची शोधपत्रिका

नांदेड दि. 17 :- हदगाव तालुक्यातील पळसा येथील प्रियंका नागनाथ दिनकर (वय 17 वर्षे) ही मुलगी बुधवार 18 मार्च पासून ती बेपत्ता आहे. या मुलीचा रंग सावळा असून बांधा सडपातळ, उंची अंदाजे पावणेपाच फूट, अंगावर कपडे जांभळ्या रंगाचा टॉप त्यावर पांढरे ठिपके व गुलाबी रंगाचा स्कार्फ ज्यावर छोट्या-छोट्या मोत्यांची डिझाइन व जिन्स कपडे आहेत. पायात लाल रंगाची सँडल असून शिक्षण बारावी उत्तीर्ण आहे. तिला मराठी भाषा बोलता येत तर केस काळे व लांब, चेहरा गोल आहे.

या वर्णनाची प्रियंका नागनाथ दिनकर या मुलीची माहिती मिळाल्यास हदगाव तालुक्यातील मनाठा पोलीस स्टेशनचे सहायक पोलीस निरीक्षक राजेंद्र मुंढे (मो. 8888 1415 78) व पोलीस उपनिरीक्षक टी. वाय. चिटेवार (मो. 9922 0109 33 व 9834 6341 49) यांच्याशी संपर्क साधावा, असे आवाहन मनाठा पोलीस स्टेशनचे पोलीस उपनिरीक्षक टी. वाय. चिट्टेवार यांनी केले आहे.

Social share
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply