kinwat today news
सेवानिवृत्तीच्या-उंबरट्यावर-बेळगावात-पोलीस-उपनिरीक्षकांवर-काळाचा-घाला….

सेवानिवृत्तीच्या उंबरट्यावर बेळगावात पोलीस उपनिरीक्षकांवर काळाचा घाला…..

बेळगाव :खडेबाजार पोलीस ठाण्याचे पोलीस उपनिरीक्षक एम. एस. गणाचारी वाहन अपघातात जागीच ठार झाले. शनिवार (ता.18) येळ्ळूर रोडवरील केएलइ नजीक सकाळी 6.30 च्या सुमारास हा अपघात घडला असून अपघाची नोंद वाहतूक दक्षिण पोलीस ठाण्यात झाली आहे. 

हेही वाचा- इराणमध्ये अडकलेले `ते` चौघे परतले

गणाचारी हे येळ्ळूर येथे  वास्तव्यास असून ते खडेबाजार पोलीस ठाण्यात गुन्हे विभागाचे  पोलीस उपनिरीक्षक म्हणून सेवा बजावत होते. लॅाकडाऊन असल्याने ते सकाळच्या ड्युटीवर जाण्यासाठी सकाळी 6 वाजता घरातून बाहेर पडले होते. येळ्ळूर रोडवरील केएलनजीक येताच अज्ञात वाहनांने त्यांच्या दुचाकीला ठोकरून पलायन केल्याने ते जागीच ठार झाले. अपघाताची माहिती मिळताच वरिष्ठ पोलीस अधिकाऱ्यांनी घटनास्थळी भेट देऊन पाहणी केली. ते 31 मे ला सेवानिवृत्त होणार होते.

 

 

Social share
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply