kinwat today news

राष्ट्रीय स्तरावरील नारायण सामाजिक पुरस्कार सोहळा संपन्न

जयपूर: श्री नारायण मानव सेवा समितीतर्फे १ ऑक्टोबर २०२० (रविवारी),जयपूर येथील राजापार्क येथील हॉटेल रामदा येथे राष्ट्रीय स्तरावरील पुरस्कार सोहळ्याचे आयोजन करण्यात आले होते.
समारंभात देशातील सर्व प्रांतांकडून 85 पुरस्कारांचे वितरण करण्यात आले. या कार्यक्रमास प्रमुख पाहुणे म्हणून दादासाहेब फाळके आयकॉन पुरस्कार फिल्म संस्थेचे संस्थापक व अध्यक्ष डॉ. कल्याणजी जना आणि द नोबेल फाऊंडेशनचे संस्थापक हुकुम चंद गणेशिया आणि पद्मश्री रामकिशोर देरेवाला, अभिनेते व मॉडेल भेरू जैन होते.
संस्थापक चंद्रमोहन चहेता म्हणाले की, पुरस्कार सोहळ्यात नारायण यांना सामाजिक पुरस्कार देण्यात आला, समाजसेवक, डॉक्टर, महिला उद्योजक, क्रीडापटू, वकील, मॉडेलिंग, उद्योगपती, पत्रकार, कलाकार, पत्रकार, राजकारणी, टीव्ही कलाकार, बाल कलाकार इ.
पुरस्काराच्या माध्यमातून, भारतातील विधायक कार्य करणाऱ्या नागरिकांना योग्य आदर देऊन आणि समाजाला विशेष मान्यता देऊन समाजातील परोपकार, असहाय्य, गरजू कुटुंबांना मदत करण्याच्या विचारसरणीला चालना देण्याचा प्रयत्न केला जात आहे. असे समितीचे सल्लागार मुकेश अग्रवाल यांनी सांगितले.

Social share
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Leave a Reply